LỚP 12A6 PTTH ĐATẺH 2002-2005
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tập thể 12a6, mỗi người một tương lai, một hướng đi, nhưng đừng quên quay lại đây xem những khoảng khắc này!!!

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Tớ có ý Kiến

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
tjt_tho_lo

tjt_tho_lo

Tớ có ý Kiến Empty
Bài gửiTiêu đề: Tớ có ý Kiến   Tớ có ý Kiến Icon_minitimeTue 30 Aug 2011, 15:31

Để thêm phong phú cho 4rum tớ có ý kiến thay đổi giao diện mới cho có cái j đó mới!!! và tuyển thêm admin!!! ai đồng ý thì cho ý kiến!!! admin phải là người trong lớp, online thường xuyên, không nghịch phá 4rum, Tận tụy với 4rum.....ký Bút Admin tạm thời
hung207

hung207

Tớ có ý Kiến Empty
Bài gửiTiêu đề: lau qua khong oline   Tớ có ý Kiến Icon_minitimeMon 05 Sep 2011, 19:54

afro minh cung dong y va minh ung ho ban tit va ban hieu
hieu lion

hieu lion

Tớ có ý Kiến Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ có ý Kiến   Tớ có ý Kiến Icon_minitimeSat 17 Sep 2011, 10:07

bữa nay ít ai vào room wa'. tít làm mới lại đi. mong mọi người bớt chút thời gian ghé vào thăm room tý
Admin
Admin

Tớ có ý Kiến Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ có ý Kiến   Tớ có ý Kiến Icon_minitimeMon 31 Oct 2011, 18:24

hieu lion đã viết:
bữa nay ít ai vào room wa'. tít làm mới lại đi. mong mọi người bớt chút thời gian ghé vào thăm room tý

Uhm, xin loi anh em vi lau roi khong doc bai tra loi cho cac ban hehe.
Minh dong y giao quyen admin la cho ban nao sang sang dam nhan hehe.
Khong biet Hieu va Tit the nao?
Hai ban lam admin nhe, neu dong y thi gui email cho to:
ce.huynh@gmail.com
To se gui password admin cho hai ban.

https://12a6789.forumvi.com
hieu lion

hieu lion

Tớ có ý Kiến Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ có ý Kiến   Tớ có ý Kiến Icon_minitimeFri 04 Nov 2011, 18:03

cảnh có time thì vẫn làm adm cho vui. qua bên đó nhớ nhà lắm đúng ko? cố gắng lên nha.có j tít giúp cảnh làm cho r00m phong phú
Admin
Admin

Tớ có ý Kiến Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ có ý Kiến   Tớ có ý Kiến Icon_minitimeFri 04 Nov 2011, 18:59

hieu lion đã viết:
cảnh có time thì vẫn làm adm cho vui. qua bên đó nhớ nhà lắm đúng ko? cố gắng lên nha.có j tít giúp cảnh làm cho r00m phong phú

Cai nay thi minh dong y? Tai vi to ben nay k co hinh anh cua moi nguoi ma up len duoc? Hy vong lop minh di choi boi thi chup anh luu niem len de anh em thuong thuc nhe.
hieu lion

hieu lion

Tớ có ý Kiến Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ có ý Kiến   Tớ có ý Kiến Icon_minitimeFri 04 Nov 2011, 19:28

Admin đã viết:
hieu lion đã viết:

Cai nay thi minh dong y? Tai vi to ben nay k co hinh anh cua moi nguoi ma up len duoc? Hy vong lop minh di choi boi thi chup anh luu niem len de anh em thuong thuc nhe.
tụi tớ sẽ mail cho cảnh.yên tâm đi. cố học tốt nha
Admin
Admin

Tớ có ý Kiến Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ có ý Kiến   Tớ có ý Kiến Icon_minitimeFri 04 Nov 2011, 20:04

hieu lion đã viết:
Admin đã viết:
hieu lion đã viết:

tụi tớ sẽ mail cho cảnh.yên tâm đi. cố học tốt nha

Noi la lam nhe, xin cam on ku
hieu lion

hieu lion

Tớ có ý Kiến Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ có ý Kiến   Tớ có ý Kiến Icon_minitimeFri 04 Nov 2011, 20:35

uk. yên tâm. chỉ tiếc là các bạn ít vào r00m wa'. ai cũng onl nhưng toàn làm những việc khác.giá như sôi động hơn tý thì hay biết mấy
Admin
Admin

Tớ có ý Kiến Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ có ý Kiến   Tớ có ý Kiến Icon_minitimeFri 04 Nov 2011, 21:14

hieu lion đã viết:
uk. yên tâm. chỉ tiếc là các bạn ít vào r00m wa'. ai cũng onl nhưng toàn làm những việc khác.giá như sôi động hơn tý thì hay biết mấy

Cai chinh la k kich thich duoc anh em, hix.
tjt_tho_lo

tjt_tho_lo

Tớ có ý Kiến Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ có ý Kiến   Tớ có ý Kiến Icon_minitimeWed 09 Nov 2011, 09:24

- mình nghiên cứu mấy giao diện rồi cảnh!!! nói tóm lại giao diện này hợp với lứa tuổi tụi mình hơn!!! có mấy giao diện kia thì Xteen quá!!!

- Công việc giờ mỗi người mỗi cảnh!!! các bạn còn bôn ba nay đây mai đó!!! có nhưng bạn ngày nào cũng chạy ngoài đường, có những bạn sáng mở mắt ra đã có việc rồi, cũng chỉ vì bát cơm cho dù trong mỗi con người của a6 các bạn vẫn hướng về a6 và 4rum này nhưng các bạn không có times !!! Có những người chưa biết, Có những người biết đến 4rum này rồi thì. Mỗi người có 1 kiểu quan tâm đến 4rum 1 cách khác nhau!!! Thôi chỉ mong bạn nào vào 4rum đọc tin tức là vui rồi!!! bản thân mình chưa đóng góp cho 4rum này nhiều. mình luôn tự hào về các bạn.
tjt_tho_lo

tjt_tho_lo

Tớ có ý Kiến Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ có ý Kiến   Tớ có ý Kiến Icon_minitimeWed 09 Nov 2011, 09:28

Nếu bạn nào có hình thì post lên cho mọi người cùng xem!!! mình ở Đạ Tẻh nên ít gặp mọi người!! ít đi chơi xa nên ko có hình!!! nếu bạn nào ko post đc thì gửi qua mail dinhtrongtuananh12a6@yahoo.com mình sẽ post giúp!!! trân trọng cảm ơn!!!
Admin
Admin

Tớ có ý Kiến Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ có ý Kiến   Tớ có ý Kiến Icon_minitimeWed 09 Nov 2011, 09:51

tjt_tho_lo đã viết:
- mình nghiên cứu mấy giao diện rồi cảnh!!! nói tóm lại giao diện này hợp với lứa tuổi tụi mình hơn!!! có mấy giao diện kia thì Xteen quá!!!

- Công việc giờ mỗi người mỗi cảnh!!! các bạn còn bôn ba nay đây mai đó!!! có nhưng bạn ngày nào cũng chạy ngoài đường, có những bạn sáng mở mắt ra đã có việc rồi, cũng chỉ vì bát cơm cho dù trong mỗi con người của a6 các bạn vẫn hướng về a6 và 4rum này nhưng các bạn không có times !!! Có những người chưa biết, Có những người biết đến 4rum này rồi thì. Mỗi người có 1 kiểu quan tâm đến 4rum 1 cách khác nhau!!! Thôi chỉ mong bạn nào vào 4rum đọc tin tức là vui rồi!!! bản thân mình chưa đóng góp cho 4rum này nhiều. mình luôn tự hào về các bạn.

Tit noi chí lí, mong rằng thỉnh thoảng các bạn lên forum để biết rằng nó vẫn còn hoạt động hehehe.
Sponsored content

Tớ có ý Kiến Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ có ý Kiến   Tớ có ý Kiến Icon_minitime

Tớ có ý Kiến
Trang 1 trong tổng số 1 trang