LỚP 12A6 PTTH ĐATẺH 2002-2005
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tập thể 12a6, mỗi người một tương lai, một hướng đi, nhưng đừng quên quay lại đây xem những khoảng khắc này!!!

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

HỆ THỐNG QUÁN KEM MANG NHÃN HIỆU - CHUTA

Go down 
duongquyen2207
tjt_tho_lo
hieu lion
davidchung
8 posters
Tác giảThông điệp
davidchung

davidchung

HỆ THỐNG QUÁN KEM MANG NHÃN HIỆU - CHUTA Empty
Bài gửiTiêu đề: HỆ THỐNG QUÁN KEM MANG NHÃN HIỆU - CHUTA   HỆ THỐNG QUÁN KEM MANG NHÃN HIỆU - CHUTA Icon_minitimeMon 26 Dec 2011, 15:49

Chào các bạn, các bạn cho Thành quảng cáo cũng như thông báo một tí nhé!!!
Sau một thời gian dài nghiên cứu, tìm tòi và cộng tác với nhiều người, nay Thành đã đầu tư 1 quán kem tại Dateh City, quán kem hoàn toàn mang phong cách teen cheers cheers cheers tongue tongue pirat pirat
Các bạn đến đây hoàn toàn có thể tự do, thoải mái thể hiện phong cách và cá tính riêng của mình
Nguồn nguyên liệu hoàn toàn đi từ tự nhiên, rất có lợi cho sức khỏe + với công thức kem đặc chê riêng (Thành đã bỏ nhiều thời gian để làm thị trường ở Sài Gòn và nhận được phản hồi khá tích cực) flower flower flower queen queen
Quán được đầu tư rất công phu và tỉ mỉ từ khâu chọn chén dĩa, dụng cụ cho đến khâu an toàn vệ sinh thực phẩm
Quán sẽ được khai trương vào ngày 01/01/2012. Nếu bạn nào có thời gian thì về chung vui với Thành nha!!!
vậy là ao ước, và khát vọng được làm chủ của Thành đã xong giai đoạn đặt những viên gạch đầu tiên và đang chuyển sang giai đoạn chạy chạy chạy....
Vậy là tết nay anh em A6 có chổ đàn đúm riêng rồi, kakakaka cheers cheers cheers cheers cheers cheers
Mong nhận được sự ủng hộ của các bạn.
Thành sẽ UP hình cho các bạn coi qua nhé!!!
hieu lion

hieu lion

Bài gửiTiêu đề: Re: HỆ THỐNG QUÁN KEM MANG NHÃN HIỆU - CHUTA   HỆ THỐNG QUÁN KEM MANG NHÃN HIỆU - CHUTA Icon_minitimeMon 26 Dec 2011, 17:49

DƯỚI ĐÂY LÀ 1 SỐ HÌNH ẢNH CỦA QUÁN KEM THẰNG THÀNH,( NỀU KO CÓ HÌNH CỦA NÓ QUÁN SẼ ĐẸP HƠN). ANH EM ỦNG HỘ, GIỚI THIỆU BẠN BÈ TỚI NHA. KHAI TRƯƠNG NGÀY 1-1-2012
HỆ THỐNG QUÁN KEM MANG NHÃN HIỆU - CHUTA 13248963721647958006_574_574HỆ THỐNG QUÁN KEM MANG NHÃN HIỆU - CHUTA 13248963592122351173_574_574
HỆ THỐNG QUÁN KEM MANG NHÃN HIỆU - CHUTA 13248963501998241870_574_574
HỆ THỐNG QUÁN KEM MANG NHÃN HIỆU - CHUTA 1324896329618935442_574_574HỆ THỐNG QUÁN KEM MANG NHÃN HIỆU - CHUTA 1324896373261068423_574_574
HỆ THỐNG QUÁN KEM MANG NHÃN HIỆU - CHUTA 1324896308394166367_574_574
HỆ THỐNG QUÁN KEM MANG NHÃN HIỆU - CHUTA 1324896296856233678_574_574
HỆ THỐNG QUÁN KEM MANG NHÃN HIỆU - CHUTA 1324896280493570894_574_574
HỆ THỐNG QUÁN KEM MANG NHÃN HIỆU - CHUTA 1324896262524101740_574_574
tjt_tho_lo

tjt_tho_lo

Bài gửiTiêu đề: Re: HỆ THỐNG QUÁN KEM MANG NHÃN HIỆU - CHUTA   HỆ THỐNG QUÁN KEM MANG NHÃN HIỆU - CHUTA Icon_minitimeTue 27 Dec 2011, 08:29

Nhìn thấy cái chai Dr.Thanh đứng gần cái cây là hết muốn ăn kem rồi.
Her her dù gì cũng chúc mừng nhé
duongquyen2207

duongquyen2207

Bài gửiTiêu đề: Re: HỆ THỐNG QUÁN KEM MANG NHÃN HIỆU - CHUTA   HỆ THỐNG QUÁN KEM MANG NHÃN HIỆU - CHUTA Icon_minitimeTue 27 Dec 2011, 12:15

Đã vào xem, chúc mừng nhá kưng...Anh em A6 iêm tâm, tết năm này anh em có chỗ đàn đúm ăn uống xả láng mà k phải lo hết tiền...ke ke
davidchung

davidchung

Bài gửiTiêu đề: Re: HỆ THỐNG QUÁN KEM MANG NHÃN HIỆU - CHUTA   HỆ THỐNG QUÁN KEM MANG NHÃN HIỆU - CHUTA Icon_minitimeTue 27 Dec 2011, 15:28

Ê nói bậy, sao lại vậy chớ, ăn là phải trả tiền nha bạn. HỨ, quán kem đẹp, kem ngon ngon ngon... lắm, mọi người mau mau mau ủng hộ nha!!!
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: HỆ THỐNG QUÁN KEM MANG NHÃN HIỆU - CHUTA   HỆ THỐNG QUÁN KEM MANG NHÃN HIỆU - CHUTA Icon_minitimeTue 27 Dec 2011, 16:21

davidchung đã viết:
Chào các bạn, các bạn cho Thành quảng cáo cũng như thông báo một tí nhé!!!
Sau một thời gian dài nghiên cứu, tìm tòi và cộng tác với nhiều người, nay Thành đã đầu tư 1 quán kem tại Dateh City, quán kem hoàn toàn mang phong cách teen cheers cheers cheers tongue tongue pirat pirat
Các bạn đến đây hoàn toàn có thể tự do, thoải mái thể hiện phong cách và cá tính riêng của mình
Nguồn nguyên liệu hoàn toàn đi từ tự nhiên, rất có lợi cho sức khỏe + với công thức kem đặc chê riêng (Thành đã bỏ nhiều thời gian để làm thị trường ở Sài Gòn và nhận được phản hồi khá tích cực) flower flower flower queen queen
Quán được đầu tư rất công phu và tỉ mỉ từ khâu chọn chén dĩa, dụng cụ cho đến khâu an toàn vệ sinh thực phẩm
Quán sẽ được khai trương vào ngày 01/01/2012. Nếu bạn nào có thời gian thì về chung vui với Thành nha!!!
vậy là ao ước, và khát vọng được làm chủ của Thành đã xong giai đoạn đặt những viên gạch đầu tiên và đang chuyển sang giai đoạn chạy chạy chạy....
Vậy là tết nay anh em A6 có chổ đàn đúm riêng rồi, kakakaka cheers cheers cheers cheers cheers cheers
Mong nhận được sự ủng hộ của các bạn.
Thành sẽ UP hình cho các bạn coi qua nhé!!!

Chúc mừng Thành David nhé! Chúc cho quán đông khách ^^.
Hôm khai trương có khuyến mãi gì không?

Tính từ bây giờ thì còn lâu mới được ăn kem bủa Bác David.
afro afro afro afro
https://12a6789.forumvi.com
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: HỆ THỐNG QUÁN KEM MANG NHÃN HIỆU - CHUTA   HỆ THỐNG QUÁN KEM MANG NHÃN HIỆU - CHUTA Icon_minitimeTue 27 Dec 2011, 16:26

davidchung đã viết:
Ê nói bậy, sao lại vậy chớ, ăn là phải trả tiền nha bạn. HỨ, quán kem đẹp, kem ngon ngon ngon... lắm, mọi người mau mau mau ủng hộ nha!!!

Bác David, hiện tại hội Đạtẻh mình có facebook đấy;
https://www.facebook.com/groups/246565832061578/

http://teendateh.info/forum.php

Bác có thể vào đây quảng cáo thêm cho rộng rãi nè^^
davidchung

davidchung

Bài gửiTiêu đề: Re: HỆ THỐNG QUÁN KEM MANG NHÃN HIỆU - CHUTA   HỆ THỐNG QUÁN KEM MANG NHÃN HIỆU - CHUTA Icon_minitimeWed 28 Dec 2011, 10:23

Cảm ơn Bác Cảnh nhé
HIhi, mình đã làm EVENT rồi, Cảnh coi qua nha
http://teendateh.info/showthread.php/33005-dateh-them-1-quan-kem-hot-cho-cac-ban-tre-hay-tham-khao
Mong rằng C mau về để coi HỆ THỐNG KEM của Th. Cũng mong rằng sẽ thành công hơn.
Chúc Bác sức khỏe và thành công
QuynhXuan

QuynhXuan

Bài gửiTiêu đề: Re: HỆ THỐNG QUÁN KEM MANG NHÃN HIỆU - CHUTA   HỆ THỐNG QUÁN KEM MANG NHÃN HIỆU - CHUTA Icon_minitimeSat 31 Dec 2011, 12:57

Chào cả nhà!
Hơ hơ . . . Shocked hic lâu rùi mới ghé thăm
Nhiều thông tin mới nhở
Chúc mừng Bác Thành nhá - đã thành ông chủ flower
Mừng hơn là năm nay lớp mình có chỗ ăn chơi rùi, miễn phí nữa kekeke...
nongthihien

nongthihien

Bài gửiTiêu đề: Re: HỆ THỐNG QUÁN KEM MANG NHÃN HIỆU - CHUTA   HỆ THỐNG QUÁN KEM MANG NHÃN HIỆU - CHUTA Icon_minitimeSat 07 Jan 2012, 14:56

Hehe, nhìn kem có vẻ ngon thế nhỉ, nếu mà được ăn miễn phí thì chắc càng ngon hơn Smile
tjt_tho_lo

tjt_tho_lo

Bài gửiTiêu đề: Re: HỆ THỐNG QUÁN KEM MANG NHÃN HIỆU - CHUTA   HỆ THỐNG QUÁN KEM MANG NHÃN HIỆU - CHUTA Icon_minitimeTue 10 Jan 2012, 10:44

Tớ có giợ ý cho thành nhé. kem thì phải làm giống 100% với hình quảng cáo và anh e trong lớp thì miễn phí 100% hehehe. vui vui
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: HỆ THỐNG QUÁN KEM MANG NHÃN HIỆU - CHUTA   HỆ THỐNG QUÁN KEM MANG NHÃN HIỆU - CHUTA Icon_minitimeWed 18 Jan 2012, 22:18

Khong biet Bac lam an the nao? Doanh thu co kha khong?
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: HỆ THỐNG QUÁN KEM MANG NHÃN HIỆU - CHUTA   HỆ THỐNG QUÁN KEM MANG NHÃN HIỆU - CHUTA Icon_minitimeFri 20 Jan 2012, 13:16

Nam nay anh em lop minh cho chon ho hen roi khakha, chuc cho quan Kem cua Bac ngay cang phat trien hehe
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: HỆ THỐNG QUÁN KEM MANG NHÃN HIỆU - CHUTA   HỆ THỐNG QUÁN KEM MANG NHÃN HIỆU - CHUTA Icon_minitimeFri 20 Jan 2012, 13:17

QuynhXuan đã viết:
Chào cả nhà!
Hơ hơ . . . Shocked hic lâu rùi mới ghé thăm
Nhiều thông tin mới nhở
Chúc mừng Bác Thành nhá - đã thành ông chủ flower
Mừng hơn là năm nay lớp mình có chỗ ăn chơi rùi, miễn phí nữa kekeke...

Ban nao cung muon an mien phi het vay flower flower flower
ChuthiOanh

ChuthiOanh

Bài gửiTiêu đề: CHUC MUNG BAC DAVID CHUNG VA QUAN KEM CHUTA   HỆ THỐNG QUÁN KEM MANG NHÃN HIỆU - CHUTA Icon_minitimeSun 05 Feb 2012, 15:54

HIiiiiiiiiiiiii!!!XEM RA THI TRONG HUYỆN MÌNH QUÁN NHƯ CỦA THÀNH CŨNG LÀ MÔ HÌNH MỚI ĐẤY.
CHÚC QUÁN NGÀY CÀNG PHÁT TRIỂN.
EM CÓ GỢI Ý LÀ NẾU MỞ THÊM VÀI MÓN THỨC ĂN NHANH NHƯ BÒ VIÊN VÀ CÁ VIÊN, XÚC XÍCH ĐỨC,,, THÌ SẼ PHONG PHÚ VÀ CÀNG ĐÔNG KHÁCH HƠN ĐÓ, HE HE. EM SẼ LÀ ĐẠI LÝ CUNG CẤP HÀNG CHO BÁC LUN(( HA HA LỜI TO RUI!!!).
cHÚNG TA SẼ CÙNG CÓ LỜI, CÀNG NGÀY CÀNG GIÀU, THU HẾT TIỀN CỦA ĐẠTEH ĐỂ MUA Ô TÔ CHỞ a6 đi du lịch. he he. cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers
bác thấy thế nào????????????????????????????//// Question Question Question Question Question Question Question Question Question Question Question
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: HỆ THỐNG QUÁN KEM MANG NHÃN HIỆU - CHUTA   HỆ THỐNG QUÁN KEM MANG NHÃN HIỆU - CHUTA Icon_minitimeSun 05 Feb 2012, 20:03

Ad rat thich cai ket qua hai ban dua ra:mua xe cho a6 di choi.... afro afro afro afro afro afro

Con thuc hien the nao thi Ad chuc cac ban thanh cong hehehe lol! lol! lol! lol! lol! lol!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: HỆ THỐNG QUÁN KEM MANG NHÃN HIỆU - CHUTA   HỆ THỐNG QUÁN KEM MANG NHÃN HIỆU - CHUTA Icon_minitime

HỆ THỐNG QUÁN KEM MANG NHÃN HIỆU - CHUTA
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [b]CLIP ANH TET 12A6.HAHA[/b] HAY XEM VA CAM NHAN
» Thông Báo!!!!!!!!!!!!!!!!
» ai ko tin có ma thì mời vào xem ( 18+)
» Chúc mừng sinh nhật lần thứ 23 đến bạn Dương Quyên- hàng gạo và Chú bộ đội Văn Hiếu
» hiếu mới mở blog bán mỹ phẩm oriflame chính hãng châu âu. các bạn ủng hộ nha. giá gốc