LỚP 12A6 PTTH ĐATẺH 2002-2005
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tập thể 12a6, mỗi người một tương lai, một hướng đi, nhưng đừng quên quay lại đây xem những khoảng khắc này!!!

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

CÁC BẠN HÃY BỚT CHÚT THỜI GIAN GHÉ VÀO 4ROOM LỚP, CÓ GÌ HAY, LẠ HÃY CHIA SẺ

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
hieu lion

hieu lion

CÁC BẠN HÃY BỚT CHÚT THỜI GIAN GHÉ VÀO 4ROOM LỚP, CÓ GÌ HAY, LẠ HÃY CHIA SẺ Empty
Bài gửiTiêu đề: CÁC BẠN HÃY BỚT CHÚT THỜI GIAN GHÉ VÀO 4ROOM LỚP, CÓ GÌ HAY, LẠ HÃY CHIA SẺ   CÁC BẠN HÃY BỚT CHÚT THỜI GIAN GHÉ VÀO 4ROOM LỚP, CÓ GÌ HAY, LẠ HÃY CHIA SẺ Icon_minitimeTue 20 Mar 2012, 21:00

hãy bớt chút thời gian để nhìn lại kỉ niệm đẹp của lớp mình, hãy chia sẽ, tâm sự những gì các bạn nghĩ, các bạn quan tâm, các đề tài nóng hổi. để 4room lớp mình phong phú hơn, sôi động hơn. chúc cho 4room lớp mình sẽ là nơi đầy ắp kỉ niệm của a6 thân thương
Admin
Admin

CÁC BẠN HÃY BỚT CHÚT THỜI GIAN GHÉ VÀO 4ROOM LỚP, CÓ GÌ HAY, LẠ HÃY CHIA SẺ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BẠN HÃY BỚT CHÚT THỜI GIAN GHÉ VÀO 4ROOM LỚP, CÓ GÌ HAY, LẠ HÃY CHIA SẺ   CÁC BẠN HÃY BỚT CHÚT THỜI GIAN GHÉ VÀO 4ROOM LỚP, CÓ GÌ HAY, LẠ HÃY CHIA SẺ Icon_minitimeMon 23 Apr 2012, 18:16

hieu lion đã viết:
hãy bớt chút thời gian để nhìn lại kỉ niệm đẹp của lớp mình, hãy chia sẽ, tâm sự những gì các bạn nghĩ, các bạn quan tâm, các đề tài nóng hổi. để 4room lớp mình phong phú hơn, sôi động hơn. chúc cho 4room lớp mình sẽ là nơi đầy ắp kỉ niệm của a6 thân thương

Like manh, nhung to nghi rang dieu nay kho qua.
Chi mong cac ban cung chia se nhung hinh anh ve lop minh moi khi gap nhau la tot lam roi afro afro afro afro afro
https://12a6789.forumvi.com

CÁC BẠN HÃY BỚT CHÚT THỜI GIAN GHÉ VÀO 4ROOM LỚP, CÓ GÌ HAY, LẠ HÃY CHIA SẺ
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» THƯ GIÃN(CHỠ NÊN LẤY VỢ KHỔ LẮM ĐÓ)
» THƯ GIÃN(TẶNG CÁC BẠN LÀ NHÀ GIÁO) HAHA
» chỉ có A6 thôi ah......
» LỚP 12A6- XUÂN 2009 ĐÂY!!!
» Sinh nhat Hoai Chi 25-06 -2011 - to chi co tam nay thoi hehe