LỚP 12A6 PTTH ĐATẺH 2002-2005
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tập thể 12a6, mỗi người một tương lai, một hướng đi, nhưng đừng quên quay lại đây xem những khoảng khắc này!!!

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

CHAO A6 THAN IU

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
ChuthiOanh

ChuthiOanh

CHAO A6 THAN IU Empty
Bài gửiTiêu đề: CHAO A6 THAN IU   CHAO A6 THAN IU Icon_minitimeSun 01 Jul 2012, 20:02

Hôm nay là một ngày chủ nhật thật buồn vì không đi đâu chơi cả. Lên forum lop chia sẻ cùng lớp mính 1 chút cho đở bùn. Hic hic. Lâu ngày quá ko gặp ai cả, lầu trước lớp mình có họp mặt nhân dịp sinh nhật của Hoài mà mình về quê nên ko tham gia.
Mà có lẽ tâm trạng của mình giờ ko dc tốt nên cũng ko nên gặp mọi người. Giờ mà ai chuẩn bị đám cưới chắc mình cũng ko dám đi quá( minh sẽ gui thiep va goi điện chúc mừng thui.. nên mấy bạn cứ mời mình nhé... )Nghe đâu Đức sắp cưới đấy mọi người ơi!!!
Biết bao giờ mình trở lại như xưa, một con người vui tươi hồn nhiên yêu đời nhỉ?? mình đang rất.... không lạc quan.
hieu lion

hieu lion

CHAO A6 THAN IU Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: CHAO A6 THAN IU   CHAO A6 THAN IU Icon_minitimeFri 06 Jul 2012, 20:53

sao thế bạn của tui?? nói ra sẽ thấy bớt dc phần nào đó ^^
hung207

hung207

CHAO A6 THAN IU Empty
Bài gửiTiêu đề: chao cac ban   CHAO A6 THAN IU Icon_minitimeMon 30 Jul 2012, 20:12

lau qua khong gap cac ban roi,neu chu nhat nay ai ranh thi ghe cho thanh da choi
hung207

hung207

CHAO A6 THAN IU Empty
Bài gửiTiêu đề: sao ban oanh lai buon vay   CHAO A6 THAN IU Icon_minitimeMon 30 Jul 2012, 20:15

co chuyen gi buon thi co the chia se voi moi nguoi di,gio lon roi dau phai tre con dau ma lai ngai
co gang vuot qua kho khan nha ban bounce bounce
Admin
Admin

CHAO A6 THAN IU Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: CHAO A6 THAN IU   CHAO A6 THAN IU Icon_minitimeTue 31 Jul 2012, 09:28

Oanh coi chan su doi, buon su tinh ha^^

Hay len chem gio' de xem coi con ai trong A6 quan tam nua k chu gi >.<
https://12a6789.forumvi.com
ChuthiOanh

ChuthiOanh

CHAO A6 THAN IU Empty
Bài gửiTiêu đề: chao cac ban   CHAO A6 THAN IU Icon_minitimeSun 23 Dec 2012, 20:44

Cam on moi nguoi da chia se cung minh nhe. bay gio minh cung da vuot qua duoc roi. Chuc moi nguoi luon vui ve trong cuoc song nhe.
Nho moi nguoi qua!!!!!
nho lop minh qua!! Uoc gi duoc tro lai nhu ngay xua nhi. Cai thoi lop 12A6 6789 khong the nao quen. hic hic
Admin
Admin

CHAO A6 THAN IU Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: CHAO A6 THAN IU   CHAO A6 THAN IU Icon_minitimeSun 23 Dec 2012, 21:37

ChuthiOanh đã viết:
Cam on moi nguoi da chia se cung minh nhe. bay gio minh cung da vuot qua duoc roi. Chuc moi nguoi luon vui ve trong cuoc song nhe.
Nho moi nguoi qua!!!!!
nho lop minh qua!! Uoc gi duoc tro lai nhu ngay xua nhi. Cai thoi lop 12A6 6789 khong the nao quen. hic hic

Vuot qua duoc la sap co tin vui roi hen
Khi nao dam cuoi day Oanh coi ^^
Admin nho lop minh qua di, sap tet roi, lai them 1 cai xuan xa nha
Ad mong cho tin tuc cua cac anh em lam^^
https://12a6789.forumvi.com
Sponsored content

CHAO A6 THAN IU Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: CHAO A6 THAN IU   CHAO A6 THAN IU Icon_minitime

CHAO A6 THAN IU
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-