LỚP 12A6 PTTH ĐATẺH 2002-2005
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tập thể 12a6, mỗi người một tương lai, một hướng đi, nhưng đừng quên quay lại đây xem những khoảng khắc này!!!

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

KỶ NIỆM BỎ QUÊN

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
ChuthiOanh

ChuthiOanh

KỶ NIỆM BỎ QUÊN Empty
Bài gửiTiêu đề: KỶ NIỆM BỎ QUÊN   KỶ NIỆM BỎ QUÊN Icon_minitimeThu 03 Oct 2013, 08:13

[/color]Tối qua ngồi lục hồ sơ cũ để tìm giấy tờ, vô tình cầm quyển lưu bút lớp 12 của mình. Vậy là nguyên cả buổi tối ngồi đọc lại những dòng lưu bút của các bạn. Trời ơi không ngờ đọc lại mà vui đến thế, chắc mình đọc đi đọc lại từ hồi tốt nghiệp lớp 12 tới giờ chắc phải trên 5 lần (cứ khoảng 1 năm 1 lần), vừa đọc vừa ôm bụng cười. Những lời tâm sự chân thành xuất phát từ đáy lòng của người viết, giọng điệu ngây thơ trong sáng pha chút lo âu của những cô cậu học trò chuẩn bị bước qua cánh cổng cuộc đời với bao điều lạ lẫm. Hầu như ai cũng chung một tâm trạng là ko muốn phải chia tay lứa tuổi học trò và xa lớp 12A6 6789. Nhiều bạn còn kể lại những kỷ niệm đáng nhớ của lớp và cả những kỷ niệm riêng giữa mình và bạn ấy nữa, và còn nói rất yêu mến mình nữa, hic sao mà thân thương đến thế, nhớ lắm!!!Còn có người kể tội mình nữa, mà hầu như ai cũng bảo gét mình nhất cái tội khóc nhè, bị ai chọc cũng khóc, bị thầy cô la hoặc cho điểm thấp cũng khóc, đúng là mít ướt mà. Hic. Tới giờ tuy đã sửa nhiều rồi nhưng mà đôi khi vẫn bị mít ướt đấy, nhất là khi bị ai mắng or khi nhớ về những kỷ niệm cũ, về A6 chẳng hạn. Nhưng riêng bị điểm xấu hay bị thất bại chuyện gì đó thì ko khóc nữa, mà bây giờ trưởng thành rồi, biết suy nghĩ và biết tự chịu trách nhiệm về những việc mình làm, biết sửa sai và không khóc lóc. Khi đọc lưu bút xong mình đã suy nghĩ rất nhiều, bây giờ đã mỗi người một nơi và có cuộc sống riêng rồi, lo toan sự nghiệp, vật chất rồi, khi gặp nhau sẽ không còn vô tư như trước nữa, rồi sau này khi đã trưởng thành hơn lại nhìn vào sự thành đạt của nhau mà nói chuyện với nhau, chắc chắn sẽ có khoảng cách, chứ không như thời học sinh áo trắng tinh khôi. Mình chỉ mong một điều là các bạn lớp 12A6 mình vẫn giữ được những tình cảm chân thật như ngày nào, dù có thế nào đi nữa" Đã là bạn suốt đời là bạn". Tự đáy lòng mình cầu chúc cho các bạn luôn luôn thành đạt, bay cao và bay xa để làm rạng danh lớp mình và đặc biệt luôn có một cuộc sống hạnh phúc. Trong tương lai hy vọng lớp mình sẽ có nhiều thành viên xuất trúng, và mình chắc chắn sẽ có rất nhiều, vì mình thấy tất cả các thành viên trong lớp đều đang rất cố gắng, bản thân mình cũng vẫn luôn cố gắng để góp công vào xây dựng cộng đồng A6 6789. Nhưng dù có là ai trong thế giới này thì các bạn cũng đừng quên mình là 1 thần dân của lớp 12A6 nha. Mình nhớ các bạn lắm!Crying or Very sad

Được sửa bởi ChuthiOanh ngày Tue 08 Oct 2013, 14:30; sửa lần 1.
hieu lion

hieu lion

KỶ NIỆM BỎ QUÊN Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: KỶ NIỆM BỎ QUÊN   KỶ NIỆM BỎ QUÊN Icon_minitimeSun 06 Oct 2013, 14:36

chúc bạn lớp phó thành công hơn nữa, hạnh phúc hơn nữa Very Happy
Admin
Admin

KỶ NIỆM BỎ QUÊN Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: KỶ NIỆM BỎ QUÊN   KỶ NIỆM BỎ QUÊN Icon_minitimeTue 07 Jan 2014, 11:50

Lop pho' nha ta co' luu but co ah Smile

Hoi do' nghi minh lon roi nen AD k viet luu but.

Hix gio phai nan oc de si nghi lai coi chuyen gi vui hoi cap 3.

Bua nao muon cua O copy nha Very Happy
https://12a6789.forumvi.com
Sponsored content

KỶ NIỆM BỎ QUÊN Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: KỶ NIỆM BỎ QUÊN   KỶ NIỆM BỎ QUÊN Icon_minitime

KỶ NIỆM BỎ QUÊN
Trang 1 trong tổng số 1 trang