LỚP 12A6 PTTH ĐATẺH 2002-2005
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tập thể 12a6, mỗi người một tương lai, một hướng đi, nhưng đừng quên quay lại đây xem những khoảng khắc này!!!

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Thông Báo!!!!!!!!!!!!!!!!

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
tjt_tho_lo

tjt_tho_lo

Thông Báo!!!!!!!!!!!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Thông Báo!!!!!!!!!!!!!!!!   Thông Báo!!!!!!!!!!!!!!!! Icon_minitimeFri 02 Jul 2010, 12:41

Mad Mình xin thông báo nếu các bạn đã đăng ký là Thành Viên rùj, Mà chưa vào phần Kỷ Yếu khai báo QUÝ DANH, ĐỊA CHỈ, NS,.... Thì mình sẽ thay mặt admin, Delete ACCOUNT of bạn ra khỏi danh sách thành viên!!! Trang web này không hạn chế người ngoài, nhưng các bạn làm ơn để lại Quý Danh. và Cùng giúp chúng tôi xây dựng forum này vững mạnh!!!! Xjn chú ý với bạn có ACCOUNTtuquynhACCOUNTNhokBuonKuTe0103 nha!!! Và các bạn trong lớp đã đăng ký rùj thi nhanh nhanh vào Kỷ Yếu để laj Quý Danh ok!!! Hôm nay là thứ 6 ngày 02 tháng 07 năm 2010 ----> Tức là bạn có 1 tuần để thưc hiện, nếu không làm thì mình không trịu trách nhiệm !!! Xjn cảm ơn các bạn rất nhiều!!!
good luck to you!!!

Quan san muôn dặm một nhà,
bốn phương vô sản đều là anh em.
HCM
huynhthanhcanh

huynhthanhcanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông Báo!!!!!!!!!!!!!!!!   Thông Báo!!!!!!!!!!!!!!!! Icon_minitimeSat 03 Jul 2010, 14:49

bÁC NHẸ TAY MỘT CHÚT NHÉ, HE HE
duongquyen2207

duongquyen2207

Bài gửiTiêu đề: bác tít ơi,   Thông Báo!!!!!!!!!!!!!!!! Icon_minitimeWed 14 Jul 2010, 14:21

tít mạnh tay quá đấy, nhưng tít nói đúng, các bạn nên làm rõ danh tính ra, mình lên xem thấy mấy cái nickname lạ quá, không biết ai cả.
tjt_tho_lo

tjt_tho_lo

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông Báo!!!!!!!!!!!!!!!!   Thông Báo!!!!!!!!!!!!!!!! Icon_minitimeFri 23 Jul 2010, 22:03

thank mấy Pác ủng Hộ!!
hix hix Quyên Heo giờ thành Quyên Vượn!!! her her her
tjt_tho_lo

tjt_tho_lo

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông Báo!!!!!!!!!!!!!!!!   Thông Báo!!!!!!!!!!!!!!!! Icon_minitimeFri 23 Jul 2010, 22:10

bạn nào chua post được hình đại diện thì nói mình post jup cho!!!
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông Báo!!!!!!!!!!!!!!!!   Thông Báo!!!!!!!!!!!!!!!! Icon_minitimeSat 24 Jul 2010, 13:03

Bác Tít nói quá hay! Chắc Bác GAN CÙNG MÌNH rồi mới dám kêu QUYÊN VƯỢN- hix hix, khổ cho Bác quá! Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
Em chắc chắn rằng Sếp Quyên Vượn mà gặp Bác, chắc Bác bị lột da ra mất, hê hê
https://12a6789.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông Báo!!!!!!!!!!!!!!!!   Thông Báo!!!!!!!!!!!!!!!! Icon_minitime

Thông Báo!!!!!!!!!!!!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» HỆ THỐNG QUÁN KEM MANG NHÃN HIỆU - CHUTA
» THÔNG BÁO ola ola
» Thông báo khẩn
» THÔNG BÁO HỌP LỚP 2-9-2010
» THÔNG BÁO VỀ ĐÁM CƯỚI THẰNG TRƯỜNG