LỚP 12A6 PTTH ĐATẺH 2002-2005
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tập thể 12a6, mỗi người một tương lai, một hướng đi, nhưng đừng quên quay lại đây xem những khoảng khắc này!!!

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Chúc mừng sinh nhật lần thứ 23 đến bạn Dương Quyên- hàng gạo và Chú bộ đội Văn Hiếu

Go down 
ChuthiOanh
hadu2810
Admin
7 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin

Chúc mừng sinh nhật lần thứ 23 đến bạn Dương Quyên- hàng gạo và Chú bộ đội Văn Hiếu Empty
Bài gửiTiêu đề: Chúc mừng sinh nhật lần thứ 23 đến bạn Dương Quyên- hàng gạo và Chú bộ đội Văn Hiếu   Chúc mừng sinh nhật lần thứ 23 đến bạn Dương Quyên- hàng gạo và Chú bộ đội Văn Hiếu Icon_minitimeSun 18 Jul 2010, 07:52

Toàn thể cư dân forum 12a6789 gửi lời chúc " nồng nàn", tràn trề hạnh phúc đến hai thành viên tích cực nhân lần sinh nhật thứ 23 (23 và 25-07-2010), chúc các bạn luôn xinh đẹp, thành công.

Chúc mừng sinh nhật lần thứ 23 đến bạn Dương Quyên- hàng gạo và Chú bộ đội Văn Hiếu Images?q=tbn:zZMrdAdmNMbURM::&t=1&usg=__Pg1ZSHqaXslwo4wt9aM0fbyqsd0=

Được sửa bởi Admin ngày Tue 20 Jul 2010, 23:20; sửa lần 2.
https://12a6789.forumvi.com
hadu2810

Chúc mừng sinh nhật lần thứ 23 đến bạn Dương Quyên- hàng gạo và Chú bộ đội Văn Hiếu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật lần thứ 23 đến bạn Dương Quyên- hàng gạo và Chú bộ đội Văn Hiếu   Chúc mừng sinh nhật lần thứ 23 đến bạn Dương Quyên- hàng gạo và Chú bộ đội Văn Hiếu Icon_minitimeMon 19 Jul 2010, 13:05

HAPPY BIRTHDAY
SINH NHAT VUI VE Chúc mừng sinh nhật lần thứ 23 đến bạn Dương Quyên- hàng gạo và Chú bộ đội Văn Hiếu Icon_biggrin
ChuthiOanh

ChuthiOanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật lần thứ 23 đến bạn Dương Quyên- hàng gạo và Chú bộ đội Văn Hiếu   Chúc mừng sinh nhật lần thứ 23 đến bạn Dương Quyên- hàng gạo và Chú bộ đội Văn Hiếu Icon_minitimeTue 20 Jul 2010, 00:12

]b]Chúc Quyên và Hiếu sinh nhật vui vẻ nhé! Thế Ngày sinh nhật 2 bạn có định tổ chức 1 buổi gặp mặt các thành viên A6 không? Lâu rồi lớp mình lại chưa gặp. Đề nghị trưởng ban ăn chơi của lớp 12 A6 cho ý kiến. Lớp phó chỉ dàm gợi ý thế thui. Hì hì.!!!!! Razz Razz Razz Razz Razz Razz
Question Question Question Question Question [/b]
davidchung

davidchung

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật lần thứ 23 đến bạn Dương Quyên- hàng gạo và Chú bộ đội Văn Hiếu   Chúc mừng sinh nhật lần thứ 23 đến bạn Dương Quyên- hàng gạo và Chú bộ đội Văn Hiếu Icon_minitimeTue 20 Jul 2010, 13:23

Ngà hôm nay là ngày 20 -7-2010. Tôi đại diện cho HỘI ĐỒNG NHÂN DÂN THÀNH PHỐ, ỦY BAN MẶT TRÂN TỔ QUỐC MIỀN NAM, HỘI LIÊN HIỆP PHỤ NỮ, HỘI SỨC KHỎE SINH SẢN, HỘI BÉ KHỎE BÉ NGOAN, NHÂN DÂN CẢ NƯỚC VIỆT NAM và đặc biệt là tôi đại diện cho CÁC CHỊ EM BÁN CÁM Ở CHỌ DẠTEH xin gởi đến quí anh Mr HIẾU và chị MRS RS SR (chẳng biết chọn cái nào cho nó đúng) QUYÊN HEO (bí danh: QUYÊN HEO, QUYÊN LA SÁT) lời chúc sinh nhật vui vẻ, mạnh khỏe và thành công.

Nhân đây tôi cũng xin thay mặt cho toàn thể nhân dân 12A6, đề nghị 2 bác tổ chức một buổi tiệc SƯƠNG SƯƠNG để tạo đà ăn chơi cho anh em. Mong các bác nghiêm chỉnh thực hiện cho.

CHÀO THÂN ÁI VÀ QUYẾN THÁNG.
David chung
Giang hồ đệ nhất cái bang. pirat farao king
duongquyen2207

duongquyen2207

Bài gửiTiêu đề: ối ối   Chúc mừng sinh nhật lần thứ 23 đến bạn Dương Quyên- hàng gạo và Chú bộ đội Văn Hiếu Icon_minitimeWed 21 Jul 2010, 14:01

Đầu tiên phải đính chính lại là Quyên sn ngày 22/7 chứ không phải 23/7. Thứ 2 là Bác Thành 'Đá' có muốn đi chợ nữa không...he he., nói chung đâu nhất thiết phải SN ai mới có dịp gặp gỡ đâu. Cuối tuần lớp mình có thể tổ chức ăn nhậu mà. Thứ ba, Xin cảm ơn, xin cảm ơn mọi người đã nhớ đến SN Q và H.
hieu lion

hieu lion

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật lần thứ 23 đến bạn Dương Quyên- hàng gạo và Chú bộ đội Văn Hiếu   Chúc mừng sinh nhật lần thứ 23 đến bạn Dương Quyên- hàng gạo và Chú bộ đội Văn Hiếu Icon_minitimeMon 26 Jul 2010, 19:37

xúc động wa'.hjx.tưởng mọi người quên sn mình rùi. cảm ơn các bạn nha. mới bị xe đụng. đang nằm ở dateh dưỡng thương.chán chết. lên sg thì khỏi nói rùi.cảm ơn các bạn a6 lần nữa nha.hjx. mún khóc rùi đấy
hieu lion

hieu lion

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật lần thứ 23 đến bạn Dương Quyên- hàng gạo và Chú bộ đội Văn Hiếu   Chúc mừng sinh nhật lần thứ 23 đến bạn Dương Quyên- hàng gạo và Chú bộ đội Văn Hiếu Icon_minitimeFri 06 Aug 2010, 14:11

nhớ lại hồi sn lần 20. lúc đấy còn đang đóng quân ở tận núi bà tây ninh. CẢNH , THÀNH , XỒM, TRANG từ sài gòn đi xe máy xuống.nhớ lại mà vẫn thấy cảm động.lúc đấy mình tự hào vs mấy thằng cùng đơn vị lắm chứ. có những người bạn thật tuyệt vời. cảm ơn các bạn lần nữa, các bạn thân yêu

Chúc mừng sinh nhật lần thứ 23 đến bạn Dương Quyên- hàng gạo và Chú bộ đội Văn Hiếu Ap_20100806031006829
huynhthanhcanh

huynhthanhcanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật lần thứ 23 đến bạn Dương Quyên- hàng gạo và Chú bộ đội Văn Hiếu   Chúc mừng sinh nhật lần thứ 23 đến bạn Dương Quyên- hàng gạo và Chú bộ đội Văn Hiếu Icon_minitimeFri 06 Aug 2010, 20:10

He ke, Chú nhắc Cảnh mới nhớ, hồi đó đi sinh nhật chú Hiếu, vui phết. Cảnh còn giữ mấy tâm hình đây, bữa nào Cảnh scan xong thì mới post lên được,...
Chúc chú mau khỏi bệnh nhé,

Và sau này có được sinh nhật lần thứ 100
lol! lol! lol! lol! lol!
Chúc mừng sinh nhật lần thứ 23 đến bạn Dương Quyên- hàng gạo và Chú bộ đội Văn Hiếu 11054896-Vui3
hieu lion

hieu lion

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật lần thứ 23 đến bạn Dương Quyên- hàng gạo và Chú bộ đội Văn Hiếu   Chúc mừng sinh nhật lần thứ 23 đến bạn Dương Quyên- hàng gạo và Chú bộ đội Văn Hiếu Icon_minitimeSat 14 Aug 2010, 18:47

thôi tớ ko ham tới 100 đâu. 80 " die " là dc rồi. sống lâu ám con cháu chứ dc j. khi nào up lên cho các bác xem vs nha adm
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật lần thứ 23 đến bạn Dương Quyên- hàng gạo và Chú bộ đội Văn Hiếu   Chúc mừng sinh nhật lần thứ 23 đến bạn Dương Quyên- hàng gạo và Chú bộ đội Văn Hiếu Icon_minitime

Chúc mừng sinh nhật lần thứ 23 đến bạn Dương Quyên- hàng gạo và Chú bộ đội Văn Hiếu
Trang 1 trong tổng số 1 trang