LỚP 12A6 PTTH ĐATẺH 2002-2005
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tập thể 12a6, mỗi người một tương lai, một hướng đi, nhưng đừng quên quay lại đây xem những khoảng khắc này!!!

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Thêm một tuổi mới đến các bạn Phạm Thúy, Cấn Dung, Bác David, Trang Heo, Minh Thưởng

Go down 
hieu lion
duongquyen2207
huynhthanhcanh
7 posters
Tác giảThông điệp
huynhthanhcanh

huynhthanhcanh

Thêm một tuổi mới đến các bạn Phạm Thúy, Cấn Dung, Bác David, Trang Heo, Minh Thưởng  Empty
Bài gửiTiêu đề: Thêm một tuổi mới đến các bạn Phạm Thúy, Cấn Dung, Bác David, Trang Heo, Minh Thưởng    Thêm một tuổi mới đến các bạn Phạm Thúy, Cấn Dung, Bác David, Trang Heo, Minh Thưởng  Icon_minitimeWed 04 Aug 2010, 20:10

Hj hi hi, xin chào cư dân forum 6789, Trong 2 tuần tới, có rất nhiều anh, chị em được chào đời, do đó:
Thay mặt bàn dân thiên hạ A6, chúng tôi nhiệt liệt chúc mừng sinh nhật đến các bạn:
Phạm Thúy 03-08
Cấn Dung 08-08
Chung Thành 12-08
Trang Heo 12-08
Minh Thưởng 13-08

Chúc mừng tuổi mới, sức khỏe, chóng lớn, ... và nhiệt tình cống hiến cho vương quốc A6 xanh tươi.

Kính chào đoàn kết!
Admin

Thêm một tuổi mới đến các bạn Phạm Thúy, Cấn Dung, Bác David, Trang Heo, Minh Thưởng  Images?q=tbn:nnpjm7s7OMF_GM::&t=1&usg=__-Ko2MrEhhrVc1cHDVhe73-RoEoU=

Được sửa bởi huynhthanhcanh ngày Fri 13 Aug 2010, 11:44; sửa lần 1.
duongquyen2207

duongquyen2207

Thêm một tuổi mới đến các bạn Phạm Thúy, Cấn Dung, Bác David, Trang Heo, Minh Thưởng  Empty
Bài gửiTiêu đề: KE KE   Thêm một tuổi mới đến các bạn Phạm Thúy, Cấn Dung, Bác David, Trang Heo, Minh Thưởng  Icon_minitimeThu 05 Aug 2010, 14:46

CHÚC CÁC BẠN LUÔN VUI VẺ, HẠNH PHÚC, ĐẶC BIỆT THÀNH CÔNG TRONG CÔNG VIỆC...À, CHÚC CÁC BẠN CÓ THẬT NHIỀU SỨC KHỎE, CÓ SỨC KHỎE LÀM J CŨNG TỐT.. lol! lol! lol!

[b]
hieu lion

hieu lion

Bài gửiTiêu đề: Re: Thêm một tuổi mới đến các bạn Phạm Thúy, Cấn Dung, Bác David, Trang Heo, Minh Thưởng    Thêm một tuổi mới đến các bạn Phạm Thúy, Cấn Dung, Bác David, Trang Heo, Minh Thưởng  Icon_minitimeFri 06 Aug 2010, 09:08

]chúc mừng sinh nhật các bạn. ak còn thằng KHANG TỒ nữa chứ. happy nó luôn. chúc các bạn sinh nhật vui vẻ và tràn đầy hạnh phúc nha

Thêm một tuổi mới đến các bạn Phạm Thúy, Cấn Dung, Bác David, Trang Heo, Minh Thưởng  Banh
huynhthanhcanh

huynhthanhcanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Thêm một tuổi mới đến các bạn Phạm Thúy, Cấn Dung, Bác David, Trang Heo, Minh Thưởng    Thêm một tuổi mới đến các bạn Phạm Thúy, Cấn Dung, Bác David, Trang Heo, Minh Thưởng  Icon_minitimeFri 06 Aug 2010, 20:15

Bác Tồ sinh này bao nhiêu hả chú Hiếu, Admin không biết.
Admin biết sinh nhật của các bạn gì các bạn đã đăng kí làm thành viên của forum 12A6789, đó là quyền lợi đấy!!!! lol! lol! lol! lol!
hieu lion

hieu lion

Bài gửiTiêu đề: Re: Thêm một tuổi mới đến các bạn Phạm Thúy, Cấn Dung, Bác David, Trang Heo, Minh Thưởng    Thêm một tuổi mới đến các bạn Phạm Thúy, Cấn Dung, Bác David, Trang Heo, Minh Thưởng  Icon_minitimeMon 09 Aug 2010, 19:19

h ko nhớ nó sinh ngày nào nữa.thằng THÀNH biết đấy. adm hỏi nó xem
phamthuy

phamthuy

Bài gửiTiêu đề: Re: Thêm một tuổi mới đến các bạn Phạm Thúy, Cấn Dung, Bác David, Trang Heo, Minh Thưởng    Thêm một tuổi mới đến các bạn Phạm Thúy, Cấn Dung, Bác David, Trang Heo, Minh Thưởng  Icon_minitimeThu 12 Aug 2010, 18:29

keke,cam on ca lop nha!!!!
ChuthiOanh

ChuthiOanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Thêm một tuổi mới đến các bạn Phạm Thúy, Cấn Dung, Bác David, Trang Heo, Minh Thưởng    Thêm một tuổi mới đến các bạn Phạm Thúy, Cấn Dung, Bác David, Trang Heo, Minh Thưởng  Icon_minitimeFri 13 Aug 2010, 00:02

Nhiet liệt chúc mừng các bác!!!!!!!!!!!!!!!!
davidchung

davidchung

Bài gửiTiêu đề: Re: Thêm một tuổi mới đến các bạn Phạm Thúy, Cấn Dung, Bác David, Trang Heo, Minh Thưởng    Thêm một tuổi mới đến các bạn Phạm Thúy, Cấn Dung, Bác David, Trang Heo, Minh Thưởng  Icon_minitimeTue 22 Nov 2011, 22:25

Nhìn cái mặt con Oanh kìa, khỉ gió thật, chúc mừng sinh nhật DavidChung và các bạn mà nó làm như đang chào mừng đoàn đại biểu về tham dự hội nghị APEC ASIAN hay sao mà nó nói "NHIỆT LIỆT CHÚC MỪNG", mới nghe qua là biết ngay ngày xưa nó không học lớp 1 và học RẤT NGU môn văn học nè. Hix, tội nghiệp con bé quá!!!
PHỔ CẬP GẤP NHA BÉ
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Thêm một tuổi mới đến các bạn Phạm Thúy, Cấn Dung, Bác David, Trang Heo, Minh Thưởng    Thêm một tuổi mới đến các bạn Phạm Thúy, Cấn Dung, Bác David, Trang Heo, Minh Thưởng  Icon_minitimeTue 22 Nov 2011, 22:51

davidchung đã viết:
Nhìn cái mặt con Oanh kìa, khỉ gió thật, chúc mừng sinh nhật DavidChung và các bạn mà nó làm như đang chào mừng đoàn đại biểu về tham dự hội nghị APEC ASIAN hay sao mà nó nói "NHIỆT LIỆT CHÚC MỪNG", mới nghe qua là biết ngay ngày xưa nó không học lớp 1 và học RẤT NGU môn văn học nè. Hix, tội nghiệp con bé quá!!!
PHỔ CẬP GẤP NHA BÉ

Chú mày lăn tăn thế? Ở đâu cả tháng mới vô đây đá xóay hả?
https://12a6789.forumvi.com
davidchung

davidchung

Bài gửiTiêu đề: Re: Thêm một tuổi mới đến các bạn Phạm Thúy, Cấn Dung, Bác David, Trang Heo, Minh Thưởng    Thêm một tuổi mới đến các bạn Phạm Thúy, Cấn Dung, Bác David, Trang Heo, Minh Thưởng  Icon_minitimeFri 25 Nov 2011, 20:17

chú admin thông cảm nhá, lâu nay công việc ngập đầu, nên ít vô forum của lớp bàn tán.
bên HÀN CUỐC XẺNG vẫn khỏe nhé, lâu lâu rảnh thì UP mấy cái gì vui vui, bổ ích lên cho chúng sanh A6 xem nha
Nhớ giữ sức khỏe nha bạn. Nhớ những gì bác DAVID CHUNG dặn cháu, trước khi cháu bay sang HÀN CUỐC nhá.
A6789
hieu lion

hieu lion

Bài gửiTiêu đề: Re: Thêm một tuổi mới đến các bạn Phạm Thúy, Cấn Dung, Bác David, Trang Heo, Minh Thưởng    Thêm một tuổi mới đến các bạn Phạm Thúy, Cấn Dung, Bác David, Trang Heo, Minh Thưởng  Icon_minitimeSat 26 Nov 2011, 14:41

nó lăn tăn a e oánh nó đê..........ê...........ê. các chú dạo này im hơi lặn tiếng wa'.sôi nổi lên.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thêm một tuổi mới đến các bạn Phạm Thúy, Cấn Dung, Bác David, Trang Heo, Minh Thưởng    Thêm một tuổi mới đến các bạn Phạm Thúy, Cấn Dung, Bác David, Trang Heo, Minh Thưởng  Icon_minitime

Thêm một tuổi mới đến các bạn Phạm Thúy, Cấn Dung, Bác David, Trang Heo, Minh Thưởng
Trang 1 trong tổng số 1 trang